info_outline ข้อมูลการติดต่อ

 

ยินดีต้อนรับสู่องค์การบริหารส่วนตำบลมหาชัย อำเภอปลาปาก จังหวัดนครพนม โทร. 042-190227



การเสริมสร้างวัฒนธรรมองค์กร
play_arrow การเสริมสร้างวัฒนธรรมองค์กร
หนังสือพิมพ์
คำสั่ง-อบต-มหาชัย

สถิติการเข้าเว็บไซต์ สถิติ
วันนี้ 86
เดือนนี้ 4,613
เดือนที่แล้ว 6,523
ทั้งหมด 35,792

group ฝ่ายบริหาร
(นายมงคล แสนสุภา)
นายกองค์การบริหารส่วนตำบลมหาชัย
(นายมงคล แสนสุภา)
นายกองค์การบริหารส่วนตำบลมหาชัย
(นายไชยเชษฐ ใสแสง)
รองนายก อบต.มหาชัย
(นายไชยเชษฐ ใสแสง)
รองนายก อบต.มหาชัย
(นายระเบียบ โคดอาสา)
รองนายก อบต.มหาชัย
(นายระเบียบ โคดอาสา)
รองนายก อบต.มหาชัย
(นายอมิตร ชากิจดี)
เลขานุการนายก อบต.มหาชัย
(นายอมิตร ชากิจดี)
เลขานุการนายก อบต.มหาชัย
group ฝ่ายสภา
(นายปรีชา วงศ์วิวงค์)
ประธานสภา อบต.มหาชัย
(นายปรีชา วงศ์วิวงค์)
ประธานสภา อบต.มหาชัย
(นายศักดิ์ชาย ศรีวงษ์ษา)
รองประธานสภา อบต.มหาชัย
(นายศักดิ์ชาย ศรีวงษ์ษา)
รองประธานสภา อบต.มหาชัย
(ว่าที่ร้อยตรีวัสดี เถาว์สอน)
เลขาสภา อบต.มหาชัย
(ว่าที่ร้อยตรีวัสดี เถาว์สอน)
เลขาสภา อบต.มหาชัย
(นายวรเดช แก้วสอนดี)
สมาชิกสภา อบต. หมู่ 1
(นายวรเดช แก้วสอนดี)
สมาชิกสภา อบต. หมู่ 1
(นายสมศักดิ์ นานาไพร)
สมาชิกสภา อบต. หมู่ 1
(นายสมศักดิ์ นานาไพร)
สมาชิกสภา อบต. หมู่ 1
(นายฉลอง แสนสุภา)
สมาชิกสภา อบต. หมู่ 2
(นายฉลอง แสนสุภา)
สมาชิกสภา อบต. หมู่ 2
(นายสวาสดิ์ โพธิ์พันธ์)
สมาชิกสภา อบต. หมู่ 3
(นายสวาสดิ์ โพธิ์พันธ์)
สมาชิกสภา อบต. หมู่ 3
(นายสาทร เหล่าใหญ่)
สมาชิกสภา อบต. หมู่ 3
(นายสาทร เหล่าใหญ่)
สมาชิกสภา อบต. หมู่ 3
(นายบุญเหลือ วงค์ศรีชา)
สมาชิกสภา อบต. หมู่ 4
(นายบุญเหลือ วงค์ศรีชา)
สมาชิกสภา อบต. หมู่ 4
(นายพรชัย ไชยสุระ)
สมาชิกสภา อบต. หมู่ 5
(นายพรชัย ไชยสุระ)
สมาชิกสภา อบต. หมู่ 5
(นายตระกูล ไชยสุระ)
สมาชิกสภา อบต. หมู่ 5
(นายตระกูล ไชยสุระ)
สมาชิกสภา อบต. หมู่ 5
(นายชนะ แก่นจันทร์)
สมาชิกสภา อบต. หมู่ 6
(นายชนะ แก่นจันทร์)
สมาชิกสภา อบต. หมู่ 6
(นายอาคม จิตมาตย์)
สมาชิกสภา อบต. หมู่ 6
(นายอาคม จิตมาตย์)
สมาชิกสภา อบต. หมู่ 6
(นายชายชมพู ธนโพธิ์)
สมาชิกสภา อบต. หมู่ 7
(นายชายชมพู ธนโพธิ์)
สมาชิกสภา อบต. หมู่ 7
(นายปรีดา ไชยต้นเทือก)
สมาชิกสภา อบต. หมู่ 7
(นายปรีดา ไชยต้นเทือก)
สมาชิกสภา อบต. หมู่ 7
(นายธันวา มูลวงค์)
สมาชิกสภา อบต. หมู่ 8
(นายธันวา มูลวงค์)
สมาชิกสภา อบต. หมู่ 8
group หัวหน้าส่วนราชการ
(ว่าที่ร้อยตรีวัสดี เถาว์สอน)
ปลัด อบต.มหาชัย
(ว่าที่ร้อยตรีวัสดี เถาว์สอน)
ปลัด อบต.มหาชัย
(นายกรีฑา จริตรัมย์)
รองปลัด อบต.มหาชัย
(นายกรีฑา จริตรัมย์)
รองปลัด อบต.มหาชัย
(นายจักรกฤษณ์ ธนกูลกิจ)
หัวหน้าสำนักงานปลัด
(นายจักรกฤษณ์ ธนกูลกิจ)
หัวหน้าสำนักงานปลัด
(นางกิตติภรณ์ เหลาแหลม)
ผู้อำนวยการกองคลัง
(นางกิตติภรณ์ เหลาแหลม)
ผู้อำนวยการกองคลัง
(นายครินา ลุมวงษ์ )
ผู้อำนวยการกองช่าง
(นายครินา ลุมวงษ์ )
ผู้อำนวยการกองช่าง
(นายสุรวุฒิ สุริยนต์)
ผู้อำนวยการกองการศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม
(นายสุรวุฒิ สุริยนต์)
ผู้อำนวยการกองการศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม
group สำนักงานปลัด
(นายจักรกฤษณ์ ธนกูลกิจ)
หัวหน้าสำนักงานปลัด
(นายจักรกฤษณ์ ธนกูลกิจ)
หัวหน้าสำนักงานปลัด
(นางสาวนารี ไตรแก้ว)
นักวิเคราะห์นโยบายและแผนชำนาญการ
(นางสาวนารี ไตรแก้ว)
นักวิเคราะห์นโยบายและแผนชำนาญการ
(นางสาวขนิษฐา ทองเรือง)
นักจัดการงานทั่วไปชำนาญการ
(นางสาวขนิษฐา ทองเรือง)
นักจัดการงานทั่วไปชำนาญการ
นายบรรจง เมืองสุวรรณ
นิติกรปฏิบัติการ
นายบรรจง เมืองสุวรรณ
นิติกรปฏิบัติการ
(นางสาวสบาไพร แก้วสอนดี)
นักทรัพยากรบุคคลปฏิบัติการ
(นางสาวสบาไพร แก้วสอนดี)
นักทรัพยากรบุคคลปฏิบัติการ
(จ่าเอกสถาพร ทองเรือง)
เจ้าพนักงานป้องกันและบรรเทาสาธารณภัยชำนาญงาน
(จ่าเอกสถาพร ทองเรือง)
เจ้าพนักงานป้องกันและบรรเทาสาธารณภัยชำนาญงาน
(นายณรงค์ชัย บุรชาติ)
นักพัฒนาชุมชำนาญการ
(นายณรงค์ชัย บุรชาติ)
นักพัฒนาชุมชำนาญการ
(นางสาวภาณุมาส นาพงศ์)
เจ้าพนักงานธุรการปฏิบัติงาน
(นางสาวภาณุมาส นาพงศ์)
เจ้าพนักงานธุรการปฏิบัติงาน
(นายณัฐวุฒิ อันสนธิ์)
ผู้ช่วยเจ้าพนักงานธุรการ
(นายณัฐวุฒิ อันสนธิ์)
ผู้ช่วยเจ้าพนักงานธุรการ
(นางสาวหนึ่งฤทัย แก่นจันทร์)
ผู้ช่วยเจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์
(นางสาวหนึ่งฤทัย แก่นจันทร์)
ผู้ช่วยเจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์
(นายพงษ์ศิริ ทองยืน)
ผู้ช่วยเจ้าหน้าที่พัฒนาชุมชน
(นายพงษ์ศิริ ทองยืน)
ผู้ช่วยเจ้าหน้าที่พัฒนาชุมชน
(นายภูวไนย ลับจันทร์)
พนักงานขับรถกู้ชีพ
(นายภูวไนย ลับจันทร์)
พนักงานขับรถกู้ชีพ
(นายอรรถสิทธิ์ วงศ์ผาบุตร)
ผู้ช่วยเจ้าหน้าที่ป้องกันและบรรเทาสาธารณภัย
(นายอรรถสิทธิ์ วงศ์ผาบุตร)
ผู้ช่วยเจ้าหน้าที่ป้องกันและบรรเทาสาธารณภัย
(นายวันดี แสนสุภา)
คนสวน
(นายวันดี แสนสุภา)
คนสวน
(นายปฏิวัติ บุญตะวัน)
พนักงานขับรถ อบต.
(นายปฏิวัติ บุญตะวัน)
พนักงานขับรถ อบต.
(นายธีรพงษ์ จรทะนา)
พนักงานขับรถน้ำ
(นายธีรพงษ์ จรทะนา)
พนักงานขับรถน้ำ
(นายวุฒิไกร อุ่นชัย)
คนงานทั่วไป
(นายวุฒิไกร อุ่นชัย)
คนงานทั่วไป
(นางชม แสนสุภา)
แม่บ้าน
(นางชม แสนสุภา)
แม่บ้าน
(นางกัญญาพัชร ชาเครือ)
จ้างเหมาบริการ
(นางกัญญาพัชร ชาเครือ)
จ้างเหมาบริการ
นางสาวจุฑาทิพย์ คึมยะราช
จ้างเหมาบริการ
นางสาวจุฑาทิพย์ คึมยะราช
จ้างเหมาบริการ
นางสาวสุกัญญา สุวรรณไตร
จ้างเหมาบริการ
นางสาวสุกัญญา สุวรรณไตร
จ้างเหมาบริการ
นางสาวปวีณา พันธุกาง
จ้างเหมาบริการ
นางสาวปวีณา พันธุกาง
จ้างเหมาบริการ
group กองคลัง
(นางกิตติภรณ์ เหลาแหลม)
ผู้อำนวยการกองคลัง
(นางกิตติภรณ์ เหลาแหลม)
ผู้อำนวยการกองคลัง
(นางสาววาไลพร ผาสุข)
นักวิชาการพัสดุปฎิบัติการ
(นางสาววาไลพร ผาสุข)
นักวิชาการพัสดุปฎิบัติการ
นางสาวสุพรรณี คำวงษ์
นักจัดเก็บรายได้ปฏิบัติการ
นางสาวสุพรรณี คำวงษ์
นักจัดเก็บรายได้ปฏิบัติการ
(นางสาวสุชาดา โพธิ์นะ)
ผู้ช่วยเจ้าหน้าที่พัสดุ
(นางสาวสุชาดา โพธิ์นะ)
ผู้ช่วยเจ้าหน้าที่พัสดุ
(นางสาวพัชนุช พรมบุตร)
ผู้ช่วยเจ้าหน้าที่จัดเก็บรายได้
(นางสาวพัชนุช พรมบุตร)
ผู้ช่วยเจ้าหน้าที่จัดเก็บรายได้
(นางสาวสิรินทร สมปิตะ)
ผู้ช่วยเจ้าหน้าที่การเงินและบัญชี
(นางสาวสิรินทร สมปิตะ)
ผู้ช่วยเจ้าหน้าที่การเงินและบัญชี
group กองช่าง
(นายครินา ลุมวงษ์)
ผู้อำนวยการกองช่าง
(นายครินา ลุมวงษ์)
ผู้อำนวยการกองช่าง
(นายปรเมษฐ์ หนึ่งคำมี)
นายช่างโยธาปฏิบัติงาน
(นายปรเมษฐ์ หนึ่งคำมี)
นายช่างโยธาปฏิบัติงาน
(นางสาวกนกกาญจน์ อุคำ)
เจ้าพนักงานธุรการ(กองช่าง)
(นางสาวกนกกาญจน์ อุคำ)
เจ้าพนักงานธุรการ(กองช่าง)
(นายสันติภาพ ชมชื่น)
ผู้ช่วยช่างโยธา
(นายสันติภาพ ชมชื่น)
ผู้ช่วยช่างโยธา
(นายประสิทธิ์ งอยจันทร์ศรี)
ผู้ช่วยช่างไฟฟ้า
(นายประสิทธิ์ งอยจันทร์ศรี)
ผู้ช่วยช่างไฟฟ้า
นายชิษณุพงษ์ อ้วนดวงดี
จ้างเหมาบริการ
นายชิษณุพงษ์ อ้วนดวงดี
จ้างเหมาบริการ
group กองการศึกษา
(นายสุรวุฒิ สุริยนต์ )
ผู้อำนวยการกองการศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม
(นายสุรวุฒิ สุริยนต์ )
ผู้อำนวยการกองการศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม
(นางชลดา โถชาลี)
นักวิชาการศึกษาชำนาญการ
(นางชลดา โถชาลี)
นักวิชาการศึกษาชำนาญการ
(นางสาวอรอุมา พ่อชมภู)
ครู คศ.2
(นางสาวอรอุมา พ่อชมภู)
ครู คศ.2
(นางนงพรัตน์ ทองสลับ)
ครู คศ.2
(นางนงพรัตน์ ทองสลับ)
ครู คศ.2
(นางปราณี แพงแก้ว)
ครู คศ.1
(นางปราณี แพงแก้ว)
ครู คศ.1
(นางหนูพาน ไชยมาตย์)
ครู คศ.1
(นางหนูพาน ไชยมาตย์)
ครู คศ.1
(นางสาวนุ่ม สุทธนู)
ครู คศ.1
(นางสาวนุ่ม สุทธนู)
ครู คศ.1
(นางสาวภัทรปภา ภัคนิธิภัทร์)
ครู คศ.1
(นางสาวภัทรปภา ภัคนิธิภัทร์)
ครู คศ.1
(นางอามิตร ปัตถราช)
ครู คศ.1
(นางอามิตร ปัตถราช)
ครู คศ.1
(นางสาววนิดา แสงตามี)
ผู้ช่วยครูผู้ดูแลเด็ก
(นางสาววนิดา แสงตามี)
ผู้ช่วยครูผู้ดูแลเด็ก
(นางสาวหนูนิตย์ สาขา)
ผู้ช่วยครูผู้ดูแลเด็ก
(นางสาวหนูนิตย์ สาขา)
ผู้ช่วยครูผู้ดูแลเด็ก
(นางคำปุน เชื้อพระซอง)
ผู้ช่วยครูผู้ดูแลเด็ก
(นางคำปุน เชื้อพระซอง)
ผู้ช่วยครูผู้ดูแลเด็ก
(นางสาวนิภาพร วงษ์อุคะ)
ผู้ช่วยครูผู้ดูแลเด็ก
(นางสาวนิภาพร วงษ์อุคะ)
ผู้ช่วยครูผู้ดูแลเด็ก
(นางสาวรัตนา แสนสุภา)
ผู้ช่วยครูผู้ดูแลเด็ก
(นางสาวรัตนา แสนสุภา)
ผู้ช่วยครูผู้ดูแลเด็ก
(นางสาวมนตรา เครือตาแก้ว)
ผู้ช่วยเจ้าหน้าที่ธุรการ
(นางสาวมนตรา เครือตาแก้ว)
ผู้ช่วยเจ้าหน้าที่ธุรการ
(นางสาวจารุวรรณ โม้มวล)
พนักงานจ้างเหมาบริการ
(นางสาวจารุวรรณ โม้มวล)
พนักงานจ้างเหมาบริการ
บุคลากรภายใน
group ผู้บริหารองค์กร
(นายมงคล แสนสุภา)
นายกองค์การบริหารส่วนตำบลมหาชัย
(นายมงคล แสนสุภา)
นายกองค์การบริหารส่วนตำบลมหาชัย
(ว่าที่ร้อยตรีวัสดี เถาว์สอน)
ปลัด อบต.มหาชัย
(ว่าที่ร้อยตรีวัสดี เถาว์สอน)
ปลัด อบต.มหาชัย
กรมส่งเสริมฯ